ตารางเดินรถ บขส.999
สระบุรี : สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.สระบุรี - ยโสธร : สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.ยโสธร
จองตั๋ว บขส.
ค้นหาเที่ยวรถ จองตั๋ว บขส.
ตารางเวลาเดินรถ บขส.
จังหวัด : สระบุรี - ยโสธร
สถานี : สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.สระบุรี - สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.ยโสธร
ค้นพบ
3
เที่ยว ราคาตั๋วเริ่มต้น 581 บาท
รถออกต้นทาง
เส้นทาง
มาตรฐาน
จำนวนที่นั่ง
ราคา
18:00 น.
กรุงเทพฯ - กุดชุม - ธาตุพนม - บ้านกลาง
ม.4ข
44
603
19:30 น.
กรุงเทพฯ - โขงเจียม
ม.4ข
44
589
19:46 น.
กรุงเทพฯ - อำนาจเจริญ - โพธิ์ไทร
ม.4ข
46
581
รถออกต้นทาง 18:00 น.
กรุงเทพฯ - กุดชุม - ธาตุพนม - บ้านกลาง
603 ฿
ม.4ข
รถออกต้นทาง 19:30 น.
กรุงเทพฯ - โขงเจียม
589 ฿
ม.4ข
รถออกต้นทาง 19:46 น.
กรุงเทพฯ - อำนาจเจริญ - โพธิ์ไทร
581 ฿
ม.4ข